
TANGAZO TANGAZO TANGAZO 

NAFASI ZA JKT – 2017 KWA KUJITOLEA 

OFISI YA MKUU WA WILAYA YA RUFIJI INAWATANGAZIA VIJANA WA 

RUFIJI NAFASI ZA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA JESHI LA KUJENGA 

TAIFA (JKT) KWA KUJITOLEA KWA MWAKA 2017 

MAOMBI YATUMWE KUPITIA ANUANI IFUATAYO:- 

MWENYEKITI WA KAMATI YA ULINZI NA USALAMA (W), 

S. L. P 1, 

UTETE/RUFIJI 

 

“MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI TAREHE 13/11/2017 NA USAILI 

UTAFANYIKA TAREHE 15/11/2017” OFISINI KWA MKUU WA WILAYA – 

UTETE/RUFIJI 

 



Mwombaji awe na sifa zifuatazo; 

1. Awe raia wa Tanzania 

2. Umri 

a) Kwa vijana wenye  elimu ya Darasa la saba umri ni kuanzia 

miaka 16  hadi 18. 

b) Vijana wenye elimu ya Kidato cha Nne ni kuanzia miaka 18 

hadi 20 

c) Vijana wenye elimu ya kidado cha Sita ni kuanzia miaka 20 

hadi 22. 

d) Vijana wenye elimu ya Stashahada na Shahada ni kuanzia 

mika 23 hadi 25. 

e) Vijana wenye elimu ya Shahada ya Uzamili ni kuanzia miaka 

26 hadi 27. 

f) Vijana wenye elimu ya Shahada ya Uzamivu ni kuanzia miaka 28 

hadi 35. 

3. Awe na afya njema, akili timamu na asiwe na alama yeyote ya 

michoro mwilini (Tattoo). 



4. Mwenye tabia na nidhamu nzuri, hajapatikana na hatia Mahakamani na 

hajawahi kufungwa. 

5. Kwa vijana waliomaliza elimu ya sekondari kidato cha nne, wawe waliomaliza 

kuanzia mwaka 2015, 2016 na 2017 wenye ufaulu wa alama (Points) 

zisizopungua 32. 

6. Awe na cheti cha elimu ya msingi aliyehitimu Darasa la Saba 

7. Awe na cheti halisi cha kuzaliwa (Original Birth Certificate) 

8. Awe na cheti halisi cha kumaliza shule (School Leaving Cetificate) 

9. Awe  na cheti halisi cha matokeo (Original Academic Certificate) na  kwa 

wale waliomaliza shule mwaka 2017 wawe na Transcript au Statement of 

Result. 

10. Asiwe  ametumikia Jeshi la Polisi, Magereza, Chuo cha Mafunzo au KMKM 

wala kuajiriwa na Idara nyingine Serikalini. 

11. Asiwe  amepitia JKT Operesheni za nyuma. 

12.Asiwe amejihusisha na matumizi ya madawa ya kulevya, bangi na 

yanayofanana na hayo. 

Imetolewa na; 

Ofisi ya Mkuu wa wilaya 

RUFIJI 

6/11/2017 


