TAARIFA YA MRADI WA UJENZI WA OFISI YA KATA YA CHEMCHEM KWA
KIONGOZI WA MBIO ZA MWENGE WA UHURU 2017 WILAYANI RUFILJI TAREHE
03.06.2017
Ndugu Amour Hamad Amour, Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru 2017; Sisi wananchi wa
Kata ya Chemchem tunayo furaha kuupokea Mwenge wa Uhuru katika Kata yetm:
Tunakukaribisha wewe binafsi pamoja na msafara wako wote unaouongoza katika kufanikisha

Mbio za Mwenge wa Uhuru 2017.

Utekelezaji wa mradi huu ulianza mwaka 2014. Mradi huuwatakapokamilika utagharimu jumla ya

shilingi 40,000,000.00 Kwa kuchangiwa kama ifuatavyo:-

¢ Mchango wa Nguvu za wananchi ™ Tshs. 3,500,000.00.
e Mchango wa Halmashauzi (W) Tshs. 36,500,000.00
JUMLA & Tshs.  40,000,000.00
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Hadi hapa jengo lilipofikia limegharimu Tshs.23, 000,000.00. Kati ya hizo; Tshs.4,600,000.00 ni

mchango wa wananchi na Tshs.18,400,000:00 ni mchango wa Halmashauri ya Wilaya ya Rufiji.
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Kata hii inaundwa na vitongoji 7 yenye wakazi 5,133 ambao kati yao wanawake ni 2,687 na

wanaume ni 2,446. g
Manufaa ya mradi huu utakapokamilika utawawezesha wakazi wa kata hii kupata huduma za

kiutawala kwenye mazingira yaliyoboreshwa ikiwemo maadili na udhibiti wa rushwa.
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Ndugu Kiongozi-wa Mbio za Mwenge wa Uhuru mwaka 2017, karibu utuwa(ée jiwe la Msingi
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mradi wetu wa Ujenzigwa Ofisi ya Kata katika Kitongoji cha Kindwitwi.

“MWENGE OYEE”
e S
MAMLAKA YA MJI MDOGO WA UTETE OYEE!
UTAWALA BORA OYEEEE!
“Shiriki kukuza Uchumi wa Viwanda kwa Maendeleo ya Nchi”
SUZAN THOMAS KAWIZA
AFISA MTENDAJI KATA

KATA YA CHEMCHEM
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