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TAARIFA FUPI YA KIKUNDI CHA WANAWAKE – KIMBOLEMBOLE VICOBA 

KILICHOPO NYAMWAGE, KATA YA MBWARA WILAYA YA RUFIJI KWA 

KIONGOZI WA MBIO ZA MWENGE WA UHURU 2017. 

 

Ndugu Kiongozi wa mbio za Mwenge Kitaifa ndugu Amour Hamad Amour; sisi akina mama wa 

Nyamwage tunakukaribisha kwenye kikundi chetu cha kuweka na kukopa (VICOBA). Aidha, 

tunakupongeza kwa jukumu kubwa la Kitaifa ulilonalo. 

Ndugu kiongozi wa mbio za Mwenge, Kikundi chetu kina jumla ya wanachama 13 ambao ni 

kinamama tuliojiunga na kuunganisha nguvu zetu kwa pamoja ili tuweze kukusanya mtaji kwa 

lengo la kujiongezea kipato na kujiajiri. 

Kikundi chetu kinajishughulisha na VICOBA, ufugaji kuku wa kienyeji na kilimo cha bustani na 

matunda. 

Ndugu kiongozi wa mbio za Mwenge, tunapenda kuishukuru Halmashauri ya Wilaya ya Rufiji 

kwa ushirikiano wanaotupatia ikiwa ni ushauri pamoja na uwezeshaji kupitia Mfuko wa 

maendeleo ya wanawake (WDF) ambapo kwa mwaka 2015/2016 tumefanikiwa kupata mkopo 

wa Tsh 2,000,000.00 (milioni mbili tu) ambayo ilituwezesha kuongeza mtaji wetu na tumelipa 

zote lakini tumeahidiwa kukopeshwa tena mwaka huu na Halmashauri yetu. 

Kwa sasa kikundi chetu kina Jumla ya Tsh 6,000,000.00 (milioni sita tu) ambazo zipo kwenye 

akaunti yetu ya Benki Na. 21310003257 Kimbolembole NMB Kibiti na fedha zingine tunatunzia 

kwenye sanduku letu la VICOBA tulilonalo hapa kijijini kwetu. 

Ndugu Kiongozi wa mbio za Mwenge, kwa heshima na taadhima tunakuomba utukagulie mradi 

wetu wa VICOBA. 

Ni sisi kinamama wa Kimbolembole VICOBA Nyamwage.  

“Mwenge Oyee” 

 

SALOME PASTORY MSURA 

KATIBU WA KIKUNDI CHA KIMBOLEMBOLE 

 

 

 

 

 


