TAARIFA FUPI YA MRADI WA KIWANDA KIDOGO CHA KIKUNDI CHA
USEREMALA MKONGONI IKWIRIRI KWA KIONGOZI WA MBIO ZA MWENGE
WA UHURU MWAKA 2017.

Ndugu kiongozi wa mbio za Mwenge Kitaifa, Ndugu Amour Hamad Amour; Karibu sana
Ikwiriri wewe pamoja na msafara wako.

Mbele yako ni Kikundi cha Useremala cha vijana Mkengoni ambao tumejiunga kwa pamoja
ili kuunganisha nguvu zetu kwa kuongeza mtaji pamojana kujiongezea kipato.

Ndugu kiongozi wa mbio za Mwenge Mradi huti-umeanza tareche 01/01/2000 ukiwa na
wanachama waanzilishi 40, mpaka=sasa kikundi kina*wanachama 48 na wanaojifunza 18.
Kikundi chetu kina akaunti Na. 21310007107 KIKUNDI CHA MKONGONI NMB Kibiti.

Mradi huu una thamani ya Jumla ya Tsh 20,000,000.00 ikiwa ni nguvu zetu sisi wenyewe.

Aidha tunapenda kuishﬁkuru Halmashauri ya Wilaya ya Rufiji kwa kuwa tumekuwa na
ushirikiano mzuri na wamekuwa pamOJa nasi kwa kutupa ushauri na hata kutuwezesha kwa njia
ya mkopo kupitia Mfuko wa Maendeleo ya Vijana ambapo kwa mwaka 2015/2016 tuliweza
kupata mkopo wa Tsh 2,000,000.00 na tumewezeshwa kupata kazi ya kutengeneza madawati
yapatayo 50 yenye thamamani ya Tsh 8,256,000-00—Madawati haya”hatujayakamilisha na pia
mkopo hatujarejesha kutokana na Serikali kusimamisha shughuli za uzalishaji wa bidhaa za
misitu kwa zaidi ya miezi sita kuanzia Septemba 2016 hadi Februari 2017. Kwa kuwa sasa zuio
hilo limeondolewa, tumajipanga kumaliza “erder” za wateja, kulipa mikopo na kumalizia kazi
ya kutengeneza madawati ya Halmashauri kabla ya Julai 2017.

Ndugu kiongozi wa Mbio za Mwenge, Kikundi na jamii kwa ujunita.kimenufaika na ajira kwa
vijana, vijana kupata mafunzo na kupunguza ukaaji wa kwenye vijiwe ambap\ tungeathlrlka na
uzururaji na matumizi ya madawa ya kulevya.
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Tunaiomba Serikaliiendelee kutuwezesha mikopo yenye riba nafuu ili t‘u{zé kuboresha maisha
yetu na kulipa ushuru na kodi. a N

Ndugu kiongozi wa Mbio za Mwenge, kwa“heshima na taadhima tunakuomba ukague mradi
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“Mwenge Oyee”

“UWEZESHAJI WA VIJANA OYEE”

ATHUMANI YUSUF MSANGU

KATIBU MSAIDIZI WA KIKUNDI



