JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA RUFIJI

16/09/2024

KWA MUJIBU WA SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA
ZA WILAYA) SURA 287 NA KANUNI ZA UCHAGUZ] WA
MWENYEKITI WA KIJIJI, WAJUMBE WA HALMASHAURI YA
KIJIJl NA MWENYEKITI WA KITONGOJI KATIKA MAMLAKA ZA
MJI MDOGO NA WILAYA ZA MWAKA 2024 KWA TANGAZO LA
SERIKALI NAMBA 796 NAWATANGAZIA WANANCHI WOTE
MAJINA YA MIPAKA NA VIJIJI VYA HALMASHAURI YA WILAYA
YA RUFIJI KWAMBA UTAFANYIKA UCHAGUZI WA
MWENYEKITI WA KIJIJI KATIKA KILA KIJIJI, MWENYEKITI WA
KITONGOJI KATIKA KILA KITONGOJI NA WAJUMBE WA
HALMASHAURI YA KIJIJI KUNDI LA MCHANGANYIKO NA
KUNDI LA WANAWAKE KATIKA KILA KIJIJI NA MAMLAKA YA
MJI MDOGO WA UTETE TAREHE 27 NOVEMBA, 2024.

MIPAKA YA VIJIJI NA VITONGOJI PAMOJA NA MJI MDOGO
WA UTETE NI KAMA IFUATAVYO:- IDADI YA KATA 13 IDAD!
YA VIJiJI 38 NA IDADI YA VITONGOJI 178. AIDHA PAMOJA NA
TANGAZO HILI NIMEWAAMBATANISHIA ORODHA YA KATA,
VIJIJI NA VITONGOJL.
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FANGAZO LA SERIKALINA. 796 la n‘m:hc 06/9/2024
STHERIA YA SERIKALI AAMITAA (MAMIAKA ZA WILAYA)
SURA YA 287

AMRI

4
(Imetolewa chini ya kifungu cha 30)

AMRI YA MGAWANYO WA MAENEO YA UTAWALA KATIKA SERIKALIZA MITAA
(MAMLAKA ZA WILAYA) YA MWAKA 2024

Jisih . Amri hii itajulikana kama Amri ya Mgawanyo
wa Maenco ya Utawala katika Scrikali za Mitaa
(Mamlaka za Wilaya) ya Mwaka 2024,

Maeneo ya utawala 2 Maenco yote yaliyoainishwa katika Jedwali la
Amri hii yanatangazwa kuwa ni Macenco ya Utawala
katika Secrikali za Mitaa (Mamlaka za Wilaya).

Kufuta Amriau 3.- (1) Amri zote zilizotangaza Macnco ya Utawala

Notisi 7a . TR T . .

o . katika Serikali za Mitaa (Mamlaka za Wilaya) au

Maenceo ya Utawala L. . L. .
Notisi yoyote iliyoainisha Macnco ya Utawala Katika

Sura 287 Serikali za Mitaa (Mamlaka za Wilaya) chini ya

Sheria ya Scrikali za Mitaa (Mamlaka za Wilaya)
kabla ya Amri hii zimefutwa.

(2) Masharti ya  kifungu Kkidogo cha (1)
hayataathiri kwa namna yoyote Amri au  Notisi
zilizoanzisha  Wilaya, Mamlaka za  Wilaya au
Mamlaka za Miji Midogo isipokuwa Kata, Vijiji na
Vitongoji vilivyotangazwa katika  Amri au Notisi
husika.
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Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala katika Mamlaka za Serikali za Mitaa

7angazu Ja Serikali Na. 796 ( I.inm'.l.ulclcu. )

(Mamlaka za Wilava)

MUITTASARI WA MAENEO YA UTAWALA, MKOA WA PWANI

NA | TIALMASHAURI :11';:"'\"'&‘]’ [“ Kata | Mitaa | Viiiji | Vitongoii
A
A MAMLAKA ZA MUI . "
771 ,A.\n‘x‘ wa I\'1k;.;lm 7 '3 1 73 0 0
S ! . o
Jumla-Mijpi 14 73 0 0
5 | MAMLAKAZA -
‘,W“ ,.r‘\\ A I
! Wilaya ya Bagmno;\'o | 11 8 167
2 Wilaya yva Chalinze ! | 15 7 169
- ; A\T;;'l ya Kibaha 1 14 26 102
4 Wilaya ya Kisarawe ! 17 65 . 252
5 Wilaya ya Kibiti | 16 58 269
6 Wilaya ya Malia 0 $ 23 136
7¥- Wilaya ya Mkuranga 0 T 25 125 473
8 Wilaya ;';\ Ruliji | 13 ~ 38 178
T I T R R I B
Jumla Kuu 6 133 73 A7 2028
2
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Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala katika Mamlaka za Serikali za Mitaa
(Mamlaka za Wilaya)

Tangazo la Serikali Na. 796 (Linaepdelea)
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Amri ya Mgeawanyo wa Maeneo ya Utawala katika Mamlaka =a Serikali za Mitaa
(Mamlaka za Wilaya)
Tangazo la Serikali Na. 796 (Linaepdelea.)
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Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala katika Mamlaka za Serikali za Mitaa

(Mamlaka za Wilaya)

"I'angazo la Serikali Na. 796 (Linacpdelea.)
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Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala katika Mamlaka za Serikali za Mitaa
(Mamlaka za Wilaya)

Tangazo la Serikali Na. 796 (Linaendelea.)
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Amri ya Mgawanyo wa Maeneo y

(Mamlaka =a Wilayay

Taengazo la Serikali Na. 796 (lAinm'_m/r/m )
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Tangazo la Serikali Na. 796 (Linacndelea,) o
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- ] (Mamlaka za Wilaya)
Tangazo la Serikali Na, 796 {Linaendelea ) .
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