JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA RUFIJI

Kumb. Na. RDC/S.20/2 VOL XllI/24 24 Mei, 2022

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri va Wilaya ya Rufiji
kuwatangazia Watanzania wenye sifa kuombaynafasi };ab; (7) zaJ\ :}ir::p:'\nadrz
ba_ac_ja ya kypata kibali cha kuajiri watumishi wapya kutoka kwa Katibu Mkuu
Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala bora cha tarehe
13/05/2022 chenye Kumb. Na. FA.97/228/01/9.

1. Katibu Mahsusi lll — Nafasi tatu (3)

1:1 Kazi za Kufanya

e Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida

e Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao na kuwaelekeza
sehemu wanapoweza kushughulikiwa

* Kusaidia kutunza taarifa/lkumbukumbu za matukio, miadi, wageni,
tarehe za vikao, safari za mkuu wake na ratiba za kazi zingine
zilizopangwa kutekelezwa katika ofisi anayofanyia kazi na kumuarifu
mkuu wake kwa wakati unaohitajika

e Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa wako katika
sehemu alipo, na kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu
zinazohusika.

o Kusaidia kutafuta na kumpatia mkuu wake majalada, nyaraka au kitu
chochote kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini

e Kusaidia kufikisha maelekezo ya mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi
wake na pia kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na
wasaidizi hao

e Kutekeleza kazi zozote atakazopangiwa na mwajiri.

1.2 Sifa za Mwombaiji
e Awe amehitimu Elimu ya kidato cha nne/sita
e Awe amehudhuria mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani wa hatua

ya tatu

e
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Awe amefaulu somo la hati mkato ya Kiswahili na Kingereza
maneno 80 kwa dakika moja

Awe amepata mafunzo ya kompyuta katika chuo chochote
E(ln_achotam‘buhka na Serikali na kupata cheti katika program za
Windos, Microsoft Office, Internet, Email na Pubisher

1.3 Ngazi ya Mshahara ni TGS B/1 kwa mwezi.

Dereva daraja la Il — Nafasi nne (04)

2:1 Kazi za kufanya

Kukagua gari kabla na baada ya safari kubaini hali ya usalama wa gari
Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi
Kufanya matengenezo madogomadogo ya gari

Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali

Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari

Kufanya usafi wa magari na

Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mwajiri

. Sifa za Mwombaiji

Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne/Sita

Awe na leseni ya Udereva daraja E au C1 ya uendeshaji magari ambaye
amefanya kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha
ajali

Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji wa magari (Basic
driving cource) yanayotolewa na chuo cha mafunzo ya ufundi stadi
(VETA) au chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali.

Waombaiji wenye cheti cha majaribio ya ufundi daraja la pili (Watafikiriwa
kwanza)

2:3 Ngazi ya mshahara — TGS B/1 kwa mwezi.

MASHARTI YA JUMLA
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8.

Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania
Waombaiji wawe na umri kuanzia miaka 18 hadi 45

Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi (CV) yenye anuani na
namba za simu za wadhamini watatu.

. Waombaiji wote waambatishe nakala ya kitambulisho cha Taifa (NIDA) au

waandike namba za NIDA kwenye CV na barua za maombi

Waombaji wote waambatishe na Nakala za Vyeti vya Elimu na Taaluma
kwa mujibu wa sifa ya kila kada

Waombaji waambatishe na nakala za cheti cha kuzaliwa

Maombi yaambatishwe na picha mbili za rangi (pass port size) zilizopigwa
hivi karibuni

Result slip, statement of Result, testimmonial hazitakubaliwa
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9. Waombaji ambao ni
- ni- watumishi iti [
waaijiri wao wa sasa mishi wa Umma wapitishe maombi yao kwa

10.W i ' i i
(Eaﬁ?\jblajl waliosoma nje ya nchi waambatanishe cheti cha ulinganifu
quivalent Certificate) kutoka baraza la mitihani la Tanzania

11.Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta kwa:-

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 28,
UTETE/RUFLJI

Maombi yatakayowasilishwa kwa njia ya mkono hayatapokelewa.

Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 06.06.2022 saa 0:30 . Alasiri.

Imetolewa na:

Nakala:
o Katibu,

Ofisi ya Rais,

Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma,
S.L.P 2320,

DODOMA.

e Mbao zote za Matangazo



