



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS



TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUFUJI

Simu: +255 (023)2010304
Nukushi: +255 (023) 2010317
Barua pepe: rufijidc@pwani.go.tz
Tovuti <http://www.rufijidc.go.tz>
Unapojibu tafadhali taja:
Kumb.Na.RDC/A.20/13/08

S.L.P 28
UTETE/RUFIJI.

18/07/2022

TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA RUFUJI, ANAWATANGAZIA VIKUNDI VYA WANAWAKE, VIJANA NA WATU WENYE ULEMAVU KUWA, DIRISHA LA KUPOKEA MAOMBI YA MIKOPO KWA ROBO YA KWANZA MWAKA 2022/2023 LITAKUWA WAZI KUENZIA TAREHE 20/07/2022 HADI 20/08/2022, AIDHA VIKUNDI VITAKAVYOSHUGHULIKIWA NI VILE TU VITAKAVYOSAJILIWA KWENYE MFUMO WA USIMAMIZI NA UFUATILIAJI WA MIKOPO (**TPL-MIS**). MAOMBI YOTE YAPELEKWE KWENYE OFISI YA AFISA MTENDAJI KATIKA KATA HUSIKA.

VIGEZO;

- 1.KIKUNDI KIWE NA BIASHARA AU KINAKUSUDIA KUANZISHA BIASHARA.
2. ANDIKO LA MRADI WA BIASHARA.
3. MUHTASARI WA KUOMBA MKOPO ULIOKITISHWA NA S/MITAA.
4. NAMBA YA AKAUNTI YA BANK.
5. WAOMBAJI LAZIMA WAAMBATANISHE NAMBA/KITAMBULISHO CHA TAIFA (NIDA)
- 6.CHETI CHA USAJILI CHA KWENYE MFUMO.
7. BANK STATEMENT.

Dr. Stephen A. Mwandambo
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
RUFUJI

Halmashauri ya Wilaya ya Rufiji, S.L.P 28, Rufiji. Simu: +255 (020)-2010304. Nukushi +255 (023) 2010317. Barua pepe: ded.rufiji@pwani.go.tz. Tovuti: <http://www.rufijidc.go.tz>