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HALMASHAURI YA WILAYA YA RUFIJI 
 

 

 

 

 

 

                                                                                                

                                                                                                         TAREHE: 28/01/2022 

 
TANGAZO LA ZABUNI: 

 
1. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Rufiji kupitia fedha za 

ufadhili kutoka Serikali kuu (CENTRAL GOVERNMENT) anakaribisha maombi ya 
Zabuni za kupata mafundi wa ujenzi wa Majengo ya Serikali pamoja ya 
usambazaji wa Vifaa vya Ujenzi. 

 
ZABUNI NA: LGA/013/2021/2022/SC/MCHNGR SEC/W/02.  
 
FUNDI MKAZI (Local Fundi) KWA AJILI YA UJENZI WA JENGO LA 
UTAWALA. 
 
ZABUNI NA: LGA/013/2021/2022/SC/MCHNGR SEC/W/03.  
FUNDI MKAZI (Local Fundi) KWA AJILI YA UJENZI WA JENGO LA 
MAABARA ZA SAYANSI (KEMIA &BIOLOGIA) 
 
ZABUNI NA: LGA/013/2021/2022/SC/MCHNGR SEC/W/04.  
FUNDI MKAZI (Local Fundi) KWA AJILI YA UJENZI WA JENGO LA 
MAKTABA 
 
ZABUNI NA: LGA/013/2021/2022/SC/MCHNGR SEC/W/05.  
FUNDI MKAZI (Local Fundi) KWA AJILI YA UJENZI WA MAJENGO YA 
MADARASA 8 (TWO CLASSROOM ONE BLOCK). 
 

  ZABUNI NA: LGA/013/2021/2022/SC/ MCHNGR SEC/G/01 
    ZABUNI YA KULETA MATOFALI 6’’ (VIBRATED BRICKS). 
 
    ZABUNI NA: LGA/013/2021/2022/SC/ MCHNGR SEC/G/02 
    ZABUNI YA KULETA MCHANGA, KOKOTO NA MAWE 
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2. Maombi yawe katika nakala halisi yafungwe vizuri katika bahasha iliyowekwa 
LAKIRI (Seal) na Maombi yaandikwe:   

 
KATIBU, 
KAMATI YA USIMAMIZI WA UJENZI,  
S.L.P 28 
UTETE/RUFIJI. 
 

MASHARTI YA ZABUNI YA FUNDI: 
 

3. Wanaotakiwa kuomba ni Mafundi Binafsi “Local Fundi” au vikundi 
vilivyosajiliwa na SIYO Kampuni. 
 

4. Muombaji anapoomba anapaswa kutamka, kuzingatia na kuambatanisha vitu 
vifuatavyo:- 
a. Muombaji aambatanishe nakala ya mikataba ya kazi za ujenzi wa majengo 

ya serikali  aliyowahi kujenga. 
b. Muombaji awasilishe barua ya Afisa Mtendaji wa Kijiji ikiwa na picha yake 

iliyogongwa muhuri wa Mtendaji wa Kijiji/Mtaa 
c. Muombaji aonyeshe eneo anapoishi (Kata, Kijiji / Kitongoji) na ataje namba 

ya simu ya Mkononi. 
d. Muombaji anapaswa kufanya utafiti wa kutosha kabla ya kuomba zabuni 

ikiwa ni pamoja na kutembelea eneo la kazi (site visit) kusoma na kuelewa 
michoro ya kazi husika. 

e. Muombaji ajaze fomu ya maombi (BOQ) kiunadhifu na aiambatanishe na 
barua ya kuomba kazi husika. 
 

MASHARTI YA JUMLA: 
 

1. Muombaji asiwe anadaiwa AU kuwa na Mgogoro na Halmashauri ya Wilaya  ya 
Rufiji. 

 
2. Muombaji asiwe Mtumishi, Mh.Diwani wa Halmashauri ya Rufiji AU mtu yeyote 

mwenye Mgongano wa Kimaslahi katika kazi hii. 
3. Muombaji ataje taarifa zake za Benki kwa kuonyesha Akaunti namba na jina la 

Benki. 
4. Kwa kutokuelewa Kipengele chochote unaombwa kufika OFISI YA MANUNUZI 

WILAYA ya Rufiji kwa ajili ya kupatiwa ufafanuzi zaidi. 
5. Mwisho wa Kupokea maombi  haya ni tarehe 04/02/2022  Saa 5.00 Asubuhi na 

ufunguzi utafanyika Hadharani katika Ofisi ya Mtendaji Kata Ngarambe mbele 
ya Waombaji AU Wawakilishi wa waombaji saa 5:30 asubuhi. Muombaji 
halazimishwi kuwepo siku ya Ufunguzi. 

6. Maombi yatakayochelewa kurudishwa baada ya saa 5.00 asubuhi hayatapokelewa. 
7. Nyaraka za zabuni zinapatikana katika Ofisi ya Mtendaji Kata Ngarambe na 

Ofisi ya Manunuzi Wilaya kuanzia saa 2:00 asubuhi hadi saa 9:30 alasiri kuanzia 
Jumatatu hadi Ijumaa. 



3 
 

 
8. Muombaji aandike namba ya zabuni alioomba nje ya bahasha yake. 

 
 
ANGALIZO: Zabuni ambazo hazitafungwa kwenye bahasha hazitapokelewa. 

 
 

 
JOHN L. KAYOMBO 

MKURUGENZI MTENDAJI 
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUFIJI. 

 

 

 


