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TAARIFA YA MRADI WA UJENZI WA SHULE MPYA YA MSINGI YA 

SHAURIMOYO KATIKA KIJIJI CHA NYAMWAGE KWA KIONGOZI WA MBIO ZA 

MWENGE WA UHURU 2017 WILAYANI RUFIJI TAREHE 03.06.2017 

Ndugu Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru, Kwa niaba ya wananchi wa Kijiji cha 

Nyamwage hususani kitongoji cha Shaurimoyo tunayo furaha kuupokea Mwenge wa Uhuru 

katika shule yetu ya Shaurimoyo. Tunakukaribisha wewe binafsi pamoja na msafara wako wote 

unaouongoza katika kufanikisha Mbio za Mwenge wa Uhuru 2017. 

Ndugu Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru, hadi kufikia hatua hii, shule hii ina jumla ya 

madarasa 4, ofisi 1 na vyoo matundu 4. Shule ina walimu 5, wanafunzi 469 na ilisajiliwa  mwaka 

2015 kwa namba PW/05/02/116. Mwaka huu 2017 shule inatarajia kufanya mtihani wa kwanza 

wa darasa la nne. Kuanzishwa kwa shule hii kulitokana na hitaji la wananchi wenyewe kutokana 

na adha waliyokuwa wakiipata watoto wao kufuata elimu umbali mrefu wa km.7 hadi 

Nyamwage. Ujenzi wa shule hii umegharimu jumla ya shilingi 69,976,400 kwa kuchangiwa 

kama ifuatavyo:- 

• Mchango wa Nguvu za wananchi            Tshs.    1,500,000.00 

• Wawekezaji katika kijiji cha Nyamwage Tshs. 63,476,400.00 

• Mchango wa Halmashauri (W)              Tshs.       5,000,000.00  

                            JUMLA                                 Tshs.    69,976,400.00 

Ndugu Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru, Manufaa ya kuanzishwa kwa shule hii 

kumewarahisishia watoto wengi waliokuwa wakisafiri umbali mrefu kwenda kutafuta elimu na 

hivyo kupunguza utoro kwa kiwango kikubwa.  Ndugu Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru 

mwaka 2017, karibu utuzindulie shule yetu ya Shaurimoyo. 

“MWENGE OYEE” 

SHAURIMOYO OYEE! 

ELIMU OYEEEE! 

“FURAHIA ELIMU YAKO, SIO DAWA ZA KULEVYA” 

Mikidadi Kiwanjani Kilindo 

MWALIMU MKUU 

SHULE YA MSINGI SHAURIMOYO 


